''People are being transformed into Jesus Christ through faith and the word of God''

PICHA

Mama Elizabeth Mboma Akikabidhiwa gari kwa utumishi wake uliotukuka.
Askofu Kameta akitoa neno kabla ya kukabidhi gari
Gari aliyokabidhiwa mama Elizabeth E. Mboma

























































































































































































































































2 comments:

  1. Mungu awabariki sana kanisa langu lilonilea pamoja na mch.Mhini nawapenda wote.someni kutoka 14;14 jumapili njema mimi kijana wenu Hopeson Mwaipalu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hello kaka, asante sana kaka yetu Hopeson, bado tunakupenda na kukukumbuka sana. Ukirudi dar karibu sana kanisani

      Delete